Foda Kunna Carbon Coal Wood Kwakwar Kwakwa Shell

Takaitaccen Bayani:

Carbon da aka kunna foda ana samar da shi daga guntuwar itace masu inganci da sauran albarkatun ƙasa ta hanyar zinc chloride.Yana da ingantaccen tsarin mesoporous, babban ƙarfin adsorption, da halayen tacewa da sauri.Ya fi dacewa da decolorization, tsarkakewa, deodorization, da ƙazantar ƙazanta daga manyan hanyoyin pigment a cikin masana'antun amino acid daban-daban, haɓakar sukari mai ladabi, masana'antar monosodium glutamate, masana'antar glucose, masana'antar sukari sitaci, ƙarin sinadarai, tsaka-tsakin rini, ƙari na abinci, magunguna. shirye-shirye, da sauran masana'antu.Hakanan yana iya kawar da iskar gas mai guba daga iska.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1.Coal foda kunna carbon

Gabatarwa zuwa samfuran carbon da aka kunna:

Coal foda kunna carbon da aka yi daga high quality-bituminous kwal da anthracite ta jerin samar da matakai.Carbon da aka kunna na Coal yana da fa'idodi na saurin tacewa da sauri, kyakkyawan aikin talla, ƙaƙƙarfan decolorization da ikon cire wari, tattalin arziki da karko.Ana amfani da samfuransa sosai wajen maganin najasa, masana'antar wutar lantarki, electroplating, ƙona shara don cire wari, COD da ƙarfe mai nauyi, tsire-tsire masu sinadarai da sauran fannoni.

Aikace-aikacen samfuran carbon da aka kunna:

1. Ana bi da bugu, rini da electroplating ruwan sharar gida da carbon da aka kunna don ɗaukar wari, wari, chlorine, phenol, mercury, gubar, arsenic, cyanide da sauran abubuwa masu cutarwa a cikin ruwan datti.

2. Carbon mai aiki da ake amfani da shi don dumama shayar da ɗanshi.

3. Yana da amfani ga adsorption na dioxins a cikin sharar wutar lantarki.

Abvantbuwan amfãni na samfuran carbon da aka kunna foda:

1. Wide aikace-aikace kewayon da fadi da daidaitawa.

2. An tabbatar da ingancin mai sana'a kuma tasirin da ake amfani da shi ya kasance barga.

3. Matsakaicin ƙimar PH mai dacewa yana da faɗi mai faɗi (5-9), kuma ƙimar PH da alkalinity na ruwan da aka bi da su sun ragu kaɗan.

2.Wood foda kunna carbon

Itace foda da aka kunna gabatarwar samfurin carbon:

Itacen foda da aka kunna carbon an yi shi ne da kwakwalwan katako mai inganci da bamboo ta hanyar jerin ayyukan samarwa, tare da manyan pores masu girma da matsakaici da ƙarfin decolorization mai ƙarfi.Wood foda kunna carbon yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauri tacewa gudun, mai kyau adsorption yi, karfi decolorization da deodorization iyawa, tattalin arziki da kuma karko.Ana amfani da samfuransa sosai a cikin abinci, abin sha, magunguna, ruwan famfo, sukari, soya miya, mai, kula da najasa, injin wutar lantarki, wutar lantarki, kona shara don cire wari, COD da ƙarfe mai nauyi, canza launin sinadarai da sauran fannoni.

Aikace-aikace na katako foda kunna carbon kayayyakin:

1. Itace foda kunna carbon ana amfani da decolorization na sukari barasa, wanda ya dace da decolorization na monosodium glutamate, sugar, barasa, man fetur, tanki da soya miya.

2. Ana iya amfani da shi azaman abin da aka kunna carbon abinci ƙari kuma yana dacewa da kowane nau'in carbon da aka kunna don amincin abinci.

3. Ana bi da bugu, rini da electroplating ruwan sharar gida tare da kunna carbon don ɗaukar abubuwa masu cutarwa kamar wari, wari, chlorine, phenol, mercury, gubar, arsenic da cyanide a cikin ruwan sharar gida.

4. Decolorization na sinadaran albarkatun kasa da kuma magunguna tsaka-tsaki (kamar KI bleaching).

5. Carbon mai aiki da ake amfani da shi don dumama damshin jariri.

6. Yana da amfani ga adsorption na dioxins a cikin sharar gida wutar lantarki.

Abũbuwan amfãni na katako foda kunna carbon kayayyakin:

1. Wide aikace-aikace kewayon da fadi da daidaitawa.

2. Tare da ƙarfin decolorization mai ƙarfi, yana iya lalata samfuran launuka daban-daban zuwa launi mai haske.

3. Matsakaicin ƙimar PH mai dacewa yana da faɗi mai faɗi (5-9), kuma ƙimar PH da alkalinity na ruwan da aka bi da su sun ragu kaɗan.

Matsayin Abincin Kayan Katako Mai Kunna Carbon Zaɓin Don Suga da Mai

Wannan jerin samfuran ana yin su ne daga sawdust mai inganci ta hanyar kunna sinadarai.Ana amfani dashi don decolorization da tsarkakewa na sucrose, maltose, glucose, sitaci sugar, giya, ruwan 'ya'yan itace, glutamic acid, citric acid da abinci Additives da dai sauransu.

Halaye: Large surface area, high pore volume, karfi sha iya aiki, high dace.

3.Coconut harsashi foda kunna carbon

Kwakwa harsashi foda kunna carbon samfurin gabatarwa:

Kwakwa harsashi foda kunna carbon da aka yi daga high quality-kwakwa harsashi ta jerin samar da matakai.Kwakwa harsashi foda kunna carbon yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauri tacewa, mai kyau adsorption yi, karfi decolorization da deodorization ikon, da kayayyakin da ake amfani da ko'ina a abinci, abin sha, magani, famfo ruwa, sugar, soya miya, mai, albarkatun kasa tsarkakewa, barasa. da sauran fagage.

Aikace-aikace na kwakwa harsashi foda kunna carbon samfurin:

1. Kwakwa harsashi foda kunna carbon ya dace da decolorization na monosodium glutamate, sugar, barasa, man fetur, tanki da soya miya.

2. Ana iya amfani da shi azaman abin da aka kunna carbon abinci ƙari kuma yana dacewa da kowane nau'in carbon da aka kunna don amincin abinci.

4. An yi amfani da shi don tsarkakewa na maganin ɗanyen abu.

5. Ya dace da decolorization, cire ƙazanta da haɓaka dandano na giya daban-daban.

Abvantbuwan amfãni na kwakwa harsashi foda kunna carbon kayayyakin:

1. Wide aikace-aikace kewayon da fadi da daidaitawa.

2. An tabbatar da ingancin mai sana'a kuma tasirin da ake amfani da shi ya kasance barga.

3. Matsakaicin ƙimar PH mai dacewa yana da faɗi mai faɗi (5-9), kuma ƙimar PH da alkalinity na ruwan da aka bi da su sun ragu kaɗan.

4.Nut harsashi foda kunna carbon

Gabatarwar samfur na goro harsashi foda kunna carbon:

The harsashi foda kunna carbon da aka yi daga high quality-kwakwa harsashi, apricot harsashi, peach harsashi da goro harsashi ta jerin samar da matakai.'Ya'yan itace harsashi foda kunna carbon yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauri tacewa, mai kyau adsorption yi, karfi decolorization da deodorization ikon, da kayayyakin da ake amfani da ko'ina a abinci, abin sha, magani, famfo ruwa, sugar, soya miya, mai, albarkatun kasa tsarkakewa da sauran. filayen.

Aikace-aikacen samfuran carbon da aka kunna harsashi:

1. Harsashi foda kunna carbon ya dace da decolorization na monosodium glutamate, sukari, barasa, mai, tanki da soya miya.

2. Nut harsashi foda kunna carbon za a iya amfani da a matsayin abinci ƙari na shuka kunna carbon, kuma shi ne m ga kowane irin kunna carbon don abinci aminci Additives.

3. Carbon da aka kunna harsashi za a iya amfani da shi don tsarkakewa da albarkatun kasa bayani.

4.Widely amfani da ruwan sha, ruwan gida, ruwan sha, ruwa shuka, wutar lantarki tukunyar jirgi ruwa, da kuma masana'antu tsarkake ruwa tsarkakewa.

5.Purification na daban-daban na masana'antu ruwan sharar gida.Yana iya yadda ya kamata cire kwayoyin halitta, wari, ragowar chlorine, phenol, mercury, iron, gubar, arsenic, chromium, silica gel, cyanide da sauran abubuwa masu cutarwa a cikin ruwa kuma yadda ya kamata cire wari da launi.

Fa'idodin harsashi foda da aka kunna samfuran carbon:

1. Wide aikace-aikace kewayon da fadi da daidaitawa.

2. An tabbatar da ingancin mai sana'a kuma tasirin da ake amfani da shi ya kasance barga.

3. Matsakaicin ƙimar PH mai dacewa yana da faɗi mai faɗi (5-9), kuma ƙimar PH da alkalinity na ruwan da aka bi da su sun ragu kaɗan.

Kuna iya sha'awar:

FAQ

Q1: Yadda za a tabbatar da ingancin samfurin kafin sanya umarni?

Kuna iya samun samfuran kyauta daga gare mu ko ɗaukar rahoton SGS azaman tunani ko shirya SGS kafin lodawa.

Q2: Menene farashin ku?

Farashin mu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

Q3.Wadanne ma'auni kuke aiwatarwa don samfuran ku?

A: Matsayin SAE da ISO9001, SGS.

Q4. Menene lokacin bayarwa?

A: 10-15 kwanakin aiki bayan karɓar biyan kuɗi na abokin ciniki.

Q: Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa;Inshora;Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

Q6.ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?

Kuna iya samun samfuran kyauta daga gare mu ko ɗaukar rahoton SGS azaman tunani ko shirya SGS kafin lodawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka