Kwakwa Shell Mai Kunna Carbon Nut

Takaitaccen Bayani:

Carbon da aka kunna granular galibi ana yin su ne daga harsashi na kwakwa, harsashi na 'ya'yan itace, da kwal ta jerin hanyoyin samarwa.An kasu kashi kafaffen da amorphous barbashi.Ana amfani da samfuran ko'ina a cikin ruwan sha, ruwan masana'antu, shayarwa, jiyya na iskar gas, lalata launi, desiccants, tsarkakewar iskar gas, da sauran fannoni.
Bayyanar granular kunna carbon ne baki amorphous barbashi;Ya haɓaka tsarin pore, kyakkyawan aikin talla, babban ƙarfin injin, kuma yana da sauƙin sake haɓakawa akai-akai;Ana amfani da shi don tsarkakewar iskar gas mai guba, jiyya na iskar gas, masana'antu da tsabtace ruwa na gida, dawo da sauran ƙarfi, da sauran fannoni.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1.Kwakwa Shell Granular Carbon Kunnawa

Gabatarwar samfurin carbon da aka kunna kwakwa harsashi:

Kwakwa harsashi granular kunna carbon (kwakwa harsashi granular carbon) an yi shi da ingantaccen harsashi na kwakwa a kudu maso gabashin Asiya azaman albarkatun ƙasa da fasahar samar da ci gaba ta hanyar carbonization, kunnawa da tacewa.Samfurin yana baƙar fata amorphous barbashi, ba mai guba da m, tare da haɓaka tsarin pore, babban yanki na musamman, ƙarfin adsorption mai ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi.Kwakwa harsashi granular kunna carbon yana da arziki pores da raya pore size ta zurfin kunnawa da musamman pore size daidaita tsari.The Coconut Shell Catalyst Kunna Carbon ne yafi amfani da tsarkakewa, decolorization, dechlorination, da deodorization na ruwan sha, tsarkake ruwa, ruwan inabi, abubuwan sha, da najasa masana'antu.Hakanan za'a iya amfani dashi don desulfurization a cikin masana'antar tace mai.

Aikace-aikacen samfurin carbon da aka kunna granular harsashi:

1. Ruwa tsarkakewa magani: Yana da amfani ga tsarkakewa jiyya na ruwa tsarkakewa tace, ruwan sha, masana'antu ruwa, circulating ruwa, masana'antu sharar gida ruwa, birane sharar gida, da dai sauransu, da kuma iya yadda ya kamata sha saura chlorine, ammonia nitrogen, nitrate, nauyi karafa. COD, da sauransu.

2. Tsarin ruwa mai tsabta: tsarkakewa da kula da ruwa mai tsabta da ruwa mai tsabta.

3. Zinariya hakar: duka carbon slurry hanya da heap leaching hanya za a iya amfani da

4. Kauwar Mercaptan: mercaptan cirewa a masana'antar tace mai.

5. Masana'antar abinci: decolorization da refining na monosodium glutamate (K15 kunna carbon), citric acid da barasa.

6. Catalyst da mai ɗaukarsa: mercury catalyst catalyst carrier, da dai sauransu.

7. Gas tacewa: sigari tace tip tacewa, VOC gas tacewa, da dai sauransu.

8. Kiwon kifi.

9. Demolybdenum.

10. Additives na abinci.

Amfanin samfuran carbon da aka kunna harsashi kwakwa:

1. Ƙarfin adsorption na harsashi na kwakwa da aka kunna carbon shine sau 5 fiye da na carbon da aka kunna na yau da kullum, kuma adadin tallan yana da sauri;

2. Carbon kwakwa ya haɓaka ƙayyadaddun wuri na musamman, diamita na micropore mai wadata, takamaiman yanki na 1000-1600m2 / g, ƙarar micropore na kusan 90%, da diamita na micropore na 10A-40A;

3. Yana yana da abũbuwan amfãni daga manyan takamaiman surface area, matsakaici pore size, uniform rarraba, azumi adsorption gudun da kasa da ƙazanta.

4. Harsashin kwakwa da aka shigo da shi, fata mai kauri mai kauri, ƙarfi mai ƙarfi, ba mai sauƙin karyewa kuma ana iya wankewa

Nau'in Harsashin Kwakwa granular da aka kunna carbon:

1.Kwakwa Shell Granular Carbon Mai kunnawa don Maganin Ruwa

图片1

Harsashin kwakwa da aka kunna carbon don maganin ruwa ana yin shi ne daga harsashi na kwakwa kuma ana tsabtace shi ta hanyar kunna tururi.Samfurin ya haɓaka tsarin pore, babban yanki na musamman, ƙarfin adsorption mai ƙarfi, ƙarfin injina da babban tsabta.Ana amfani da shi ne musamman don tsaftace ruwan sha, barasa, abubuwan sha da sauran kayan masarufi.Hakanan za'a iya amfani dashi don kawar da ƙazanta masu cutarwa a cikin kwayoyin halitta da abubuwan da ba su da ƙarfi a cikin baho na lantarki.Yana da kyakkyawan aiki don tsarkake ruwan sha.Ba wai kawai yana kawar da wari ba, har ma yana rage COD, chromaticity da yawan kawar da ƙazanta daban-daban kamar chlorine, phenol, mercury, gubar, arsenic, detergents da magungunan kashe qwari a cikin ruwa.

Babban Aikace-aikacen:
Maganin ruwan sha:Kunna carbon maganin ruwan sha zai iya yadda ya kamata cire kwayoyin datti, baya haifar da samuwar hydrocarbons dauke da chlorine, amma kuma yana riƙe da wani adadin alli da magnesium da sauran alama abubuwa.
Maganin ruwan masana'antu:Ruwan masana'antu yana da ma'auni daban-daban don dalilai daban-daban.A cikin shirye-shiryen tsaftataccen ruwa da ake amfani da shi a cikin kayan lantarki, sinadarai, da masana'antar harhada magunguna, ana amfani da shi musamman don cire kwayoyin halitta, colloids, ragowar magungunan kashe qwari, chlorine kyauta, da ƙaramin adadin carbon dioxide da oxygen.Kula da najasar gida a cikin mazauna birane, najasa shine galibi gurɓatattun ƙwayoyin cuta, daga cikinsu akwai phenols masu guba, benzene, cyanides, magungunan kashe qwari da samfuran petrochemical, da sauransu, najasa na cikin gida wanda ke ɗauke da abubuwan da ke sama, bayan na al'ada "farko na farko" da kuma "na biyu" magani, sauran narkar da kwayoyin halitta za a iya cire ta jiyya tare da kunna carbon.
Maganin ruwan sharar masana'antu:Saboda yanayin muhalli daban-daban da nau'ikan ruwan sharar gida, yakamata a gudanar da magani daban don nau'ikan gurɓataccen abu.Misali, ruwan sharar mai mai ladabi, ruwan sharar mai, bugu da rini, ruwan sharar ruwa mai ɗauke da surfactants, ruwan sharar magunguna, da sauransu, jiyya na "na biyu" da "mataki uku" gabaɗaya suna amfani da carbon da aka kunna, da tasirin magani. ya fi kyau.

2.Kwarar Kwakwa Shell Mai Katar Carbon Kunna

图片2

Carbon da aka kunna harsashi kwakwa an yi shi da ingantaccen harsashi na kwakwa da aka kunna carbon kuma an tace shi ta hanyar fasahar samar da ci gaba.Baƙar fata ne da granular a siffa.Wani nau'i ne na carbon da aka karye tare da barbashi marasa daidaituwa, ƙarfi mai ƙarfi, kuma ana iya sabunta shi sau da yawa bayan jikewa.Yana da abũbuwan amfãni daga ingantattun pores, kyakkyawan aikin adsorption, ƙarfin ƙarfi, sauƙi mai sauƙi, ƙananan farashi da dorewa.Ana amfani da Carbon Mai Haɓakawa na Kwakwa Shell don tsarkakewa, ɓata launin launi, dechlorination, da deodorization na ruwan sha, tsaftataccen ruwan inabi, giya, abubuwan sha, da najasar masana'antu.Hakanan za'a iya amfani dashi don desulfurization a cikin masana'antar tace mai.

Siffofin Carbon da aka kunna Kwakwa Shell:

1.Great takamaiman surface area, cikakken microporous tsarin

2.Wear juriya

3.Fast adsorption gudun

 

4.High zafin jiki da juriya mai girma

5.A sauƙaƙe tsaftacewa

6.Long sabis rayuwa

2.Kyau Shell Granular Carbon Kunnawa

Gabatarwa ga samfuran carbon da aka kunna kwaya harsashi:

Harsashin granular da ke kunna carbon, wato harsashi granular carbon, an yi shi ne daga harsashi na kwakwa, harsashi apricot, harsashi peach da harsashi na goro ta jerin hanyoyin samarwa.'Ya'yan itãcen marmari granular kunna carbon ne yadu amfani a matsananci-tsabta ruwa, ruwan sha, masana'antu ruwa, ruwan inabi yi, decolorization, gas tsarkakewa, sharar gida magani, desiccant da sauran filayen.

Amfanin samfuran carbon da aka kunna harsashi:

1. Kyakkyawan juriya mai kyau
2. Ci gaban gibi
3. High adsorption yi
4. Babban ƙarfi
5. Sauƙi don sake haɓakawa
6. Tattalin arziki da dorewa

Nau'in kwaya harsashi granular da aka kunna carbon(Customizable):

图片3

Iodine darajar: 800-1000mg/g
Ƙarfi: 90-95%
Danshi: 10%
Aikace-aikace:
1. Zinare tacewa
2. Petrochemical mai-ruwa rabuwa, najasa magani
3. Shan ruwa da najasa
Aiki: adsorb ragowar chlorine, wari, wari, phenol, mercury, chromium,gubar, arsenic, cyanide, da sauransu a cikin ruwa

图片5

Iodine darajar: 600-1200mg/g
Ƙarfi: 92-95%
Abun ƙarfe: ≤ 0.1
Aikace-aikace:
1. Tsaftar ruwan abinci da abin sha
2. Maganin najasa
3. Pharmaceutical shuka ruwa, tukunyar jirgi ruwa, condensate, high tsarki ruwa tsarkakewa a lantarki semiconductor masana'antu.
4. Carbon sanda ruwa tsarkakewa na post-tace kashi

QQ图片20230410160917

Iodine darajar: ≥ 950mg/g
Ƙarfi: 95%
Ph: 7-9
Aikace-aikace:
1. Maganin najasa
2. Sake amfani da ruwa da aka dawo dashi
3. Rabuwar ruwan mai
4. Maganin ruwan wanka
5. Tsabtace ruwan kifaye

3. Carbon Da Aka Kunna Coal Based Granular Activated Carbon

Gabatarwa zuwa carbon mai kunnawa mai tushen kwal:

Carbon da aka kunna mai tushen kwal an raba shi zuwa danyen kwal yana murkushe carbon da briquette crushing carbon.Carbon da aka kunna mai tushen kwal an yi shi da anthracite mai inganci azaman ɗanyen abu, ana kunna shi a babban zafin jiki kuma an inganta shi ta hanyar fasaha ta ci gaba.Bayyanar carbon-tushen granular kunna carbon ne baƙar fata granular, tare da abũbuwan amfãni daga babban takamaiman surface area, high ƙarfi, high adsorption yi, raya fanko tsarin, low gado juriya, mai kyau sinadaran kwanciyar hankali, sauki farfadowa da durability.It ne yadu amfani. a abinci, likitanci, ma'adinai, karafa, petrochemical, karfe yin, taba, lafiya sinadarai da sauran masana'antu.Ana amfani da shi don tsarkakewa na ruwan sha mai tsabta, ruwan masana'antu da ruwa mai tsabta, irin su cirewar chlorine, decolorization da deodorization.Yana samun kyakkyawan suna a tsakanin abokan ciniki saboda babban inganci da inganci.

Aikace-aikacen carbon da aka kunna granular granular:

1. Masana'antar kula da ruwa:ruwan famfo, ruwan masana'antu, kula da najasa, tsaftataccen ruwa, abin sha, abinci, ruwan magani.
2. Tsarkakewar iska:cire datti, kawar da wari, adsorption, kawar da formaldehyde, benzene, toluene, xylene, mai da gas da sauran abubuwa masu cutarwa.
3. Masana'antu:decolorization, tsarkakewa, iska tsarkakewa.
4. Kiwo:tace tankin kifi.
5. Mai ɗaukar kaya:mai kara kuzari da mai kara kuzari.

Nau'o'in carbon da aka kunna granular tushen gawayi:

图片11

Murƙushe gawayi mai kunnawa:Crushed kunna gawayi Ana yin shi daga babban ingancin kwal bituminous.An murƙushe shi kai tsaye kuma an duba shi cikin girman ɓangarorin 2-8mm.Bayan carbonized da kunnawa, ta hanyar sake murƙushewa da sikewa zuwa ƙwararrun carbon da aka niƙa.
Halaye:Coal tushen crushed kunna gawayi ya ɓullo da porous tsarin, babban takamaiman surface area, mai kyau adsorption ikon da high inji ƙarfi, kananan gado Layer juriya.Tare da kyakkyawan aikin kwanciyar hankali na sinadarai da tsayin daka, zai iya ɗaukar zafi mai zafi da babban matsa lamba.
Aikace-aikace:Tushen gawayi da aka kunna wuta yana da matuƙar ƙarfi da ƙarfi ga sinadarai, chlorine kyauta da ƙazanta a cikin ruwa.Ba wai kawai ana amfani da shi sosai a cikin zurfin tsarkakewa, decoloration, deodorization na ruwan sha da kuma masana'antu ruwa, amma kuma decoloration, tacewa da deodorization na sugaring, monosodium glutamate, Pharmaceuticals, barasa da abin sha.Hakanan ya shafi dawo da kaushi mai ƙarfi, gyaran ƙarfe mai daraja, mai kara kuzari da mai ɗaukar nauyi na masana'antar sinadarai gami da rabuwa, tsaftacewa da tsarkake kowane nau'in iskar gas.

Gawayi mai kunnawa da aka yi amfani da gawayi mai tushe:Coal tushen briquetted kunna gawayi da aka yi daga high quality weakly caking kwal , wanda shi ne tare da low ash, low sulfur, mai kyau washability da high sinadaran aiki.Tare da tsari na hada-hadar kwal na musamman da tsarin samar da briquetted na ƙasa da ƙasa, samfurin yana da ingantaccen aiki.
Halaye:Samfurin yana da abũbuwan amfãni daga ƙananan iyo kudi, raya mesopore, ko da kunnawa, mai girma taurin, mai kyau decoloration.da m surface, dogon farfadowa sake zagayowar, high farfadowa kudi.
Aikace-aikace:Ana amfani da samfurin musamman a fagen kula da ruwa mai zurfi.Decoloration, deodorization da tace sukari, monosodium glutamate, kantin magani da barasa.Zai zama babban samfuri akan masana'antar tsarkake ruwa.

图片12

Jagoran Mai siye

Yi amfani da Umarni

1. Tsaftace da cire ƙura kafin amfani, in ba haka ba waɗannan ƙurar baƙar fata na iya yin tasiri na ɗan lokaci na tsabtar ingancin ruwa.Duk da haka, ana ba da shawarar kada a wanke shi kai tsaye da ruwan famfo mai sabo, saboda da zarar ramukan carbon da ke kunnawa ya sha babban adadin chlorine da bleaching foda a cikin ruwan famfo, zai lalata ingancin ruwa idan daga baya aka sanya shi a cikin tace don amfani.

2. Ba shi yiwuwa a tsaftace sundries da aka katange a cikin pores na carbon da aka kunna ta hanyar tsaftacewa mai sauƙi a lokuta na yau da kullum.Saboda haka, wajibi ne don maye gurbin carbon da aka kunna akai-akai don kauce wa asarar ingancinsa saboda "saturation adsorption".Kuma mafi kyawun lokacin da za a maye gurbin shi shine kada a jira shi ya kasa, don tabbatar da cewa carbon da aka kunna zai iya ci gaba da cire abubuwa masu cutarwa a cikin ingancin ruwa na akwatin kifaye.Ana ba da shawarar maye gurbin carbon da aka kunna sau ɗaya ko sau biyu a wata

3. Ingancin carbon da aka kunna a cikin kula da ingancin ruwa yana da alaƙa da adadin maganin sa, wanda yawanci shine "tasirin kula da ingancin ruwa yana da kyau idan adadin ya girma".

4. Bayan an yi amfani da carbon mai ƙididdigewa, ya kamata a lura da canjin ingancin ruwa akai-akai a farkon amfani, kuma sakamakon lura ya kamata a kula da shi azaman tushen tantance tsawon lokacin da za a maye gurbin carbon da aka kunna saboda sa. gazawa.

Cikakkun bayanai

1. Babban jaka: 500kg/600kg

2. Ƙananan jaka: 25kg jakar fata ko jakar PP

3. Bisa ga bukatun abokin ciniki

Abubuwan Bukatar Kulawa:

1. A lokacin sufuri, carbon da aka kunna ba za a haɗe shi da abubuwa masu wuya ba, kuma ba za a yi tako ko tako ba don hana ƙwayoyin carbon daga karya da tasiri mai kyau.

2. Ya kamata a adana ma'auni a cikin adsorbent mara kyau.Don haka, ya kamata a hana nutsewar ruwa gaba ɗaya yayin sufuri, ajiya da amfani.Bayan nutsewar ruwa, ruwa mai yawa zai cika sararin samaniya, yana sa shi rashin amfani.

3. Don hana shigar da abubuwan kwalta a cikin gadon carbon da aka kunna yayin amfani, don kada ya toshe ratar carbon ɗin da aka kunna kuma ya sa ya rasa adsorption.Zai fi kyau a sami kayan aikin decoking don tsarkake gas.

4. A lokacin ajiya ko sufuri, dole ne a hana carbon da aka kunna wuta daga hulɗar kai tsaye tare da tushen wuta don hana wuta.A lokacin sabunta carbon da aka kunna, dole ne a guje wa iskar oxygen kuma sabuntawa ya zama cikakke.Bayan farfadowa, dole ne a kwantar da shi zuwa ƙasa da 80 ℃ ta tururi, in ba haka ba zafin jiki yana da girma, kuma carbon da aka kunna zai kunna ba tare da bata lokaci ba idan akwai iskar oxygen.

Jawabin Mai siye

图片4

Kai!Ka sani, Wit-Stone kamfani ne mai kyau sosai!Sabis ɗin yana da kyau kwarai da gaske, fakitin samfuran yana da kyau sosai, saurin isarwa kuma yana da sauri sosai, kuma akwai ma'aikatan da ke amsa tambayoyi akan layi 24 hours a rana.Haɗin kai yana buƙatar ci gaba, kuma ana gina amana kaɗan kaɗan.Suna da ingantaccen tsarin kula da inganci, wanda na yaba sosai!

Na yi mamaki sosai lokacin da na karɓi kayan ba da daɗewa ba.Haɗin kai tare da Wit-Stone yana da kyau kwarai da gaske.Ma'aikatar tana da tsabta, samfuran suna da inganci, kuma sabis ɗin cikakke ne!Bayan zabar masu samar da kayayyaki na lokuta da yawa, mun zaɓi WIT-STONE da gaske.Mutunci, ƙwazo da ƙwararrun ƙwararru sun ɗauki amanarmu akai-akai.

图片3
图片5

Lokacin da na zaɓi abokan hulɗa, na gano cewa tayin kamfanin yana da tsada sosai, ingancin samfuran da aka karɓa shima yana da kyau sosai, kuma an haɗa takaddun binciken da ya dace.Haɗin kai ne mai kyau!

FAQ

Tambaya: Menene lokacin bayarwa?

A: Yawancin lokaci za mu shirya jigilar kaya a cikin kwanaki 7 -15.

Tambaya: Yaya game da shiryawa?

A: Yawancin lokaci muna samar da kaya a matsayin 50 kg / jaka ko 1000kg / jaka Hakika, idan kuna da buƙatu na musamman akan su, za mu yi bisa ga ku.

Q: Yadda za a tabbatar da ingancin samfurin kafin yin oda?

A: Kuna iya samun samfuran kyauta daga gare mu ko ɗaukar rahoton SGS azaman tunani ko shirya SGS kafin kaya.

Tambaya: Menene farashin ku?

A: Farashinmu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

Q: Kuna da mafi ƙarancin oda?

A: Ee, muna buƙatar duk umarni na duniya don samun mafi ƙarancin tsari mai gudana.Idan kuna neman sake siyarwa amma a cikin ƙananan yawa, muna ba da shawarar ku duba gidan yanar gizon mu.

Q: Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

A: Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa;Inshora;Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

Tambaya: Wadanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

A: Za mu iya yarda da 30% TT a gaba, 70% TT da BL kwafin 100% LC a gani


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka