Barium Sulfate Precipitated(JX90) 副本

Takaitaccen Bayani:

Marufi na sufuri: marufi guda biyu, jakar fim na polyethylene don shiryawa ciki tare da jakar saƙa na filastik ko jakar da aka saƙa ta filastik tare da ɗaukar nauyi Net nauyi 25 ko 50kg.Don guje wa ruwan sama, danshi da fallasa ya kamata su kasance cikin tsarin sufuri.


  • Tsarin kwayoyin halitta:BaSO4
  • Nauyin kwayoyin halitta:233.40
  • Ingancin samfurin:GB: T2899-2008
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

    Halayen Samfur

    ① High fari, high tsarki, m acid da alkali juriya, weather juriya.

    ② Low taurin, rage fenti abu nika lokaci da kuma asarar kudi.

    ③ Ƙananan sha mai, rage VOC da kyawawan kayan daidaitawa.

    ④ The barbashi size rarraba aka mayar da hankali, tare da super-high mai sheki da haske.

    ⑤ Kyakkyawan watsawa da tasirin rarrabuwar sararin samaniya na iya rage adadin titanium dioxide.

    ⑥ Ƙananan ƙazanta, babu abubuwa masu cutarwa, na iya tabbatar da aminci da tsabtar samfurori.

    Bayanai masu mahimmanci:

    ● Tsarin kwayoyin halitta: BaSO4

    ● Nauyin kwayoyin: 233.40

    ● Ingancin samfurin: GB /T2899 -2008

    QQ图片20230330151756

    Barium sulfate wani fari ne mai kauri wanda ba shi da wari kuma ba ya narkewa a cikin ruwa.Tsarin sinadarai na inorganic BaSO4, yana faruwa azaman inorganic, barite na ma'adinai (nauyin spar), wanda shine babban tushen kasuwanci na barium da kayan da aka shirya daga gare ta.Precipitated barium sulfate filler aiki ne wanda ke fitar da kyau a cikin yanayi kuma yana nuna ƙaramin kofa.Yana faruwa a matsayin lu'ulu'u marasa launi ko thorhombic ko farin amorphous foda, kuma baya narke cikin ruwa, ethanol, da acid amma yana narkewa a cikin sulfuric acid mai zafi. Yana ba da damar insulation, yana hana agglomeration & flocculation, kuma a ƙarshe yana samar da ingantaccen ingancin pigmentation ga saman da aka shafa.Precipitated barium sulfate ne roba barium sulfate precipitated tare da takamaiman barbashi size.The ta halitta faruwa nau'in barium sulfate da ake amfani fiye.Domin aikace-aikace bukatar tsantsa farin launuka, barium sulfate ana samun ta hazo a matsayin "blanc-fixe""(diddige farin).

    Ƙayyadaddun Barium Sulfate Precipitated

    Sunan fihirisa

     

    Barium Sulfate Hazo (JX90)
    Babban samfuri
    BaSO4 abun ciki % ≥ 98.5
    105 ℃ maras tabbas % ≤ 0.10
    Abubuwan da ke narkewa ruwa % ≤ 0.10
    Fe abun ciki % ≤ 0.004
    Farin fata % ≥ 97
    Shakar Mai g/100g 10-20
    Farashin PH   6.5 - 9.0
    Lafiya % ≤ 0.2
    Binciken Girman Barbashi kasa da μm % ≥ 80
    kasa da 5μm % ≥ 60
    kasa da μm % ≥ 25
    D50   0.8-1.0
    (mu/cm) 100

    Aikace-aikace

    Ana amfani da shi azaman ɗanyen abu ko filler don fenti, tawada, robobi, pigments na talla, kayan kwalliya, da batura.Ana amfani da shi duka azaman filler kuma azaman wakili mai ƙarfafawa a cikin samfuran roba.Ana amfani da shi azaman filler da ƙari mai nauyi a cikin resins na polychloroethane, azaman wakili mai rufi don buga takarda da takarda tagulla, kuma azaman wakili mai ƙima don masana'antar yadi.Ana iya amfani da samfuran gilashi azaman masu bayyanawa don lalata kumfa da ƙara haske.Ana iya amfani da shi azaman kayan bango mai kariya don kariya ta radiation.Ana kuma amfani da ita a masana'antu irin su yumbu, enamel, kayan yaji, da pigments.Har ila yau, wani ɗanyen abu ne don kera sauran gishirin barium - foda, fenti, kayan aikin ruwa, fenti na kayan aiki, fenti na mota, fentin latex, na ciki da na waje na bangon gine-gine.Zai iya inganta juriya na haske na samfurin, juriya na yanayi, sinadarai da juriya na lalata kwayoyin halitta, da tasirin kayan ado, da kuma haɓaka ƙarfin tasiri na sutura.Ana amfani da masana'antar inorganic azaman albarkatun ƙasa don kera sauran gishirin barium kamar barium hydroxide, barium carbonate, da barium chloride.Ana amfani da masana'antar itace don goyan baya da daidaita fenti lokacin da ake samar da katakon bugu na itace.An yi amfani da shi azaman kore pigments da tabkuna a cikin hadaddiyar giyar don samar da abubuwan da suka dace.

    Buga - Fitar tawada, wanda zai iya tsayayya da tsufa, fallasa, ƙara mannewa, launi mai haske, launi mai haske, da fade.
    Filler - tIre roba, insulating roba, roba farantin, tef, da injiniya robobi iya inganta anti-tsufa yi da yanayin juriya na samfurin.Samfurin ba shi da sauƙi don tsufa kuma ya zama gaggautsa, kuma yana iya inganta haɓakar farfajiya, rage farashin samarwa.A matsayin babban filler na foda coatings, shi ne babban hanya don daidaita girma yawa na foda da kuma inganta foda loading kudi.
    Kayan aiki -kayan aikin takarda (wanda aka fi amfani da su azaman samfuran manna), kayan hana wuta, kayan anti X-ray, kayan cathode na baturi, da sauransu.
    Sauran filayen - yumbu, gilashin albarkatun kasa, kayan aikin guduro na musamman, da haɗuwa da barium sulfate da aka haɗe tare da rarraba girman barbashi na musamman tare da titanium dioxide suna da tasirin synergistic akan titanium dioxide, don haka rage adadin titanium dioxide da ake amfani dashi.

    Jawabin Mai siye

    图片4

    Kai!Ka sani, Wit-Stone kamfani ne mai kyau sosai!Sabis ɗin yana da kyau kwarai da gaske, fakitin samfuran yana da kyau sosai, saurin isarwa kuma yana da sauri sosai, kuma akwai ma'aikatan da ke amsa tambayoyi akan layi 24 hours a rana.Haɗin kai yana buƙatar ci gaba, kuma ana gina amana kaɗan kaɗan.Suna da ingantaccen tsarin kula da inganci, wanda na yaba sosai!

    Na yi mamaki sosai lokacin da na karɓi kayan ba da daɗewa ba.Haɗin kai tare da Wit-Stone yana da kyau kwarai da gaske.Ma'aikatar tana da tsabta, samfuran suna da inganci, kuma sabis ɗin cikakke ne!Bayan zabar masu samar da kayayyaki na lokuta da yawa, mun zaɓi WIT-STONE da gaske.Mutunci, ƙwazo da ƙwararrun ƙwararru sun ɗauki amanarmu akai-akai.

    图片3
    图片5

    Lokacin da na zaɓi abokan hulɗa, na gano cewa tayin kamfanin yana da tsada sosai, ingancin samfuran da aka karɓa shima yana da kyau sosai, kuma an haɗa takaddun binciken da ya dace.Haɗin kai ne mai kyau!

    FAQ

    Tambaya: Menene lokacin bayarwa?

    A: Yawancin lokaci za mu shirya jigilar kaya a cikin kwanaki 7 -15.

    Tambaya: Yaya game da shiryawa?

    A: Yawancin lokaci muna samar da kaya a matsayin 50 kg / jaka ko 1000 kg / bags Tabbas, idan kuna da buƙatu na musamman akan su, za mu yi bisa ga ku.

    Q: Yadda za a tabbatar da ingancin samfurin kafin yin oda?

    A: Kuna iya samun samfuran kyauta daga gare mu ko ɗaukar rahoton SGS azaman tunani ko shirya SGS kafin kaya.

    Tambaya: Menene farashin ku?

    A: Farashinmu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa.Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

    Q: Kuna da mafi ƙarancin oda?

    A: Ee, muna buƙatar duk umarni na duniya don samun mafi ƙarancin tsari mai gudana.Idan kuna neman sake siyarwa amma a cikin ƙananan yawa, muna ba da shawarar ku duba gidan yanar gizon mu.

    Q: Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

    A: Ee, za mu iya samar da mafi yawan takardun ciki har da Takaddun shaida na Bincike;Inshora;Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

    Tambaya: Wadanne nau'ikan hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

    A: Za mu iya yarda da 30% TT a gaba, 70% TT da BL kwafin 100% LC a gani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka