Diamita: φ15-120mm
Aikace-aikace: Ana amfani da shi sosai a ma'adanai daban-daban, masana'antar siminti, masana'antar wutar lantarki da masana'antar sinadarai.
An yi amfani da ƙwallan ƙirƙira na Chromium a cikin shirye-shiryen foda, da ƙoshin lafiya mai kyau na siminti, ma'adinan ƙarfe da slurries na kwal.Ana amfani da su a cikin wutar lantarki, injiniyan sinadarai, fenti yumbu, masana'antar haske, yin takarda da masana'antar kayan maganadisu, ban da wasu.Ƙwallon niƙa na jabu suna da kyakkyawan tauri, suna adana siffar madauwari, ƙarancin lalacewa da tsagewa, da ƙarancin murƙushewa.Taurin samfurin ƙwallon ƙwal ɗin mu shine 56-62 HRC, taurin matsakaicin ƙwallon chromium ya kai 47-55 HRC, yayin da taurin ƙananan ƙwallon chromium ya kai 45-52 HRC, tare da 15 mm a matsayin mafi ƙaranci. kuma 120 mm a matsayin matsakaicin diamita.Ana amfani da shi sosai a cikin busassun bushes iri-iri.